VIỆC LÀM THÊM KIẾM TIỀN THỤ ĐỘNG TẠI NHÀ- CTV KINH DOANH

Thông báo đăng kí học phần Tiếng Anh cơ sở 1 cho sinh viên chất ... Thông báo từ BQT: 

Để tránh bị lôi kéo tham gia vào các hình thức kiếm tiền online lừa đảo, các thành viên MMOvietnam nên đọc trước các bài viết ở mục "cảnh báo lừa đảo" nhé. 

Lưu ý: Các bài review từ thành viên chưa được BQT kiểm duyệt vì vậy các bạn cũng nên cân nhắc kỹ khi tham gia các mô hình MMO không phải do BQT review nhé. Xin cảm ơn!

Follow Kênh Youtube MMO Việt Nam

thaolinh25

Thành viên mới
Bạn đang muốn kiếm tiền trong thời gian rảnh rỗi? Bạn muốn tìm thêm một nguồn thu nhập thụ động nữa

Hiện tại HCT đang triển khai chiến dịch chạy KYC mở tài khoản dành cho cộng tác viên online. Chỉ với 2 bước đơn giản dưới đây, bạn có thể nhanh chóng trở thành CTV của HCT- công ty tài chính hàng đầu Sở Giao Dịch Hàng Hóa Việt Nam

B1:Đăng ký trở thành ctv tại website: doitac.hct.vn.

• Các bạn upload đủ giấy tờ và đợi bên HCT duyệt hồ sơ nhé. Thời gian duyệt trong vòng 1 ngày làm việc.
B2: Các bạn đăng nhập vào website doitac.hct, mục profile.. để lấy link môi giới của mình

• Việc tiếp theo là bạn sẽ sử dụng đường link giới thiệu của mình chia sẻ với càng nhiều người để mở tài khoản thì bạn càng nhận được thù lao cao hơn.
Lưu ý: HCT hiện đang là thành viên kinh doanh được Bộ Công Thương cấp phép hoạt động nên các bạn không phải lo lắng các vấn đề về tính minh bạch nhé.

Các bạn CTV sẽ được đăng nhập luôn vào hệ thống để theo dõi số lượng tài khoản do mình giới thiệu về. Qua đó tính toán được thu nhập của mình.

VAY TIỀN NHANH ONLINE