Thích giao dịch, biết “sơ sơ” về quay video. Tham gia ngay cuộc thi sáng tạo Video của Remitano!!!

Thông báo đăng kí học phần Tiếng Anh cơ sở 1 cho sinh viên chất ... Thông báo từ BQT: 

Để tránh bị lôi kéo tham gia vào các hình thức kiếm tiền online lừa đảo, các thành viên MMOvietnam nên đọc trước các bài viết ở mục "cảnh báo lừa đảo" nhé. 

Lưu ý: Các bài review từ thành viên chưa được BQT kiểm duyệt vì vậy các bạn cũng nên cân nhắc kỹ khi tham gia các mô hình MMO không phải do BQT review nhé. Xin cảm ơn!

Follow Kênh Youtube MMO Việt Nam

chuong1234

Thành viên mới
Đang ngó kiếm cuộc thi nào về video mà ngon ăn, dễ xơi tí, may sao tìm ra một cái từ Remitano, cũng mới nộp bài xong nên thư thả review cho anh em.

Lạ ở chỗ, càng nhiều video thì tổng giải thưởng càng cao, độc thiệt chứ. Từ mức thấp nhất đã là 12 triệu, mức cao nhất thì đến tận 190 triệu. Lần đầu mình thấy cuộc thi có cơ cấu lạ thiệt chứ, mà cách tăng giá trị giải thưởng lại rất độc nữa.

Hình thức dự thi đơn giản, anh em mê dựng video, hứng thú với crypto và cũng muốn kiếm lúa thì lượn vào cho xôm, cho giải to lên! Content video ở đây là review sản phẩm của Remitano. Lúc nãy em chọn review ví của Remitano, còn vài cái nữa, tí anh em vào tham khảo thử.

Thời gian dự thi là từ 13/5 đến 13/8. Nghe bảo bài nộp sớm là có lợi thế!

À, xém chút quên để link lại cho anh em bấm phát vào chiến luôn.

Đây nhé anh em: Remitano - Mua bán Bitcoin và Ethereum nhanh chóng và an toàn

Chúc anh em thắng giải nhá!

VAY TIỀN NHANH ONLINE