Review về minigame "chất" từ Remitano

Thông báo đăng kí học phần Tiếng Anh cơ sở 1 cho sinh viên chất ... Thông báo từ BQT: 

Để tránh bị lôi kéo tham gia vào các hình thức kiếm tiền online lừa đảo, các thành viên MMOvietnam nên đọc trước các bài viết ở mục "cảnh báo lừa đảo" nhé. 

Lưu ý: Các bài review từ thành viên chưa được BQT kiểm duyệt vì vậy các bạn cũng nên cân nhắc kỹ khi tham gia các mô hình MMO không phải do BQT review nhé. Xin cảm ơn!

Follow Kênh Youtube MMO Việt Nam

chuong1234

Thành viên mới
Đang tìm đọc về Halving thì em bắt gặp một Bounty của Remitano khá hấp dẫn mà lại miễn phí, chơi thử mấy lần thì thấy rất cuốn nên giới thiệu mọi người chơi chung, càng đông càng vui!!!

Giá trị giải thưởng của Remitano Bounty lần này là hơn 1.000.000 satoshi, dành cho những người có số entry cao nhất.

Sau vài lần chơi thử thì em cũng hiểu sơ sơ về Bounty này. Em tóm tắt lại cách chơi cho mọi người dễ hình dung.

Mọi người chỉ cần truy cập vào Bounty, làm những nhiệm vụ vô cùng dễ như đăng ký tài khoản, đọc qua vài tin tức, theo dõi kênh của Remitano, vừa giải trí lại vừa có cơ hội nhận giải to. Càng làm nhiều nhiệm vụ của Bounty, cơ hội trúng giải của bạn sẽ càng lớn đó.

À, tin này em tìm thấy trên Forum của Remitano khi đang lướt google: [Remitano - Mua bán Bitcoin và Ethereum nhanh chóng và an toàn]

Buổi tối vui vẻ nhé mn. Em xin kiếu đi làm Bounty tiếp cho kịp deadline để tranh giải đây.

• Like
Reactions: Administrator

VAY TIỀN NHANH ONLINE