Review MMO Review ứng dụng hoàn tiền mua sắm có tên "CashBag"

Thông báo đăng kí học phần Tiếng Anh cơ sở 1 cho sinh viên chất ... Thông báo từ BQT: 

Để tránh bị lôi kéo tham gia vào các hình thức kiếm tiền online lừa đảo, các thành viên MMOvietnam nên đọc trước các bài viết ở mục "cảnh báo lừa đảo" nhé. 

Lưu ý: Các bài review từ thành viên chưa được BQT kiểm duyệt vì vậy các bạn cũng nên cân nhắc kỹ khi tham gia các mô hình MMO không phải do BQT review nhé. Xin cảm ơn!

Follow Kênh Youtube MMO Việt Nam

cachkiemtien

Thành viên mới

Ứng dụng CashBag hoạt động từ lâu rồi, nhưng mình mới tham gia và cũng mới nhận được khoản rút về từ nó. Nhiêu đó cũng đủ để mình minh chứng độ uy tín và khả năng kiếm ra tiền từ ứng dụng này.

Mình xin phép review sơ qua về ứng dụng CashBag này:

Vấn đề thứ nhất:
CashBag có 4 hình thức kiếm tiền

Với ứng dụng hoàn tiền CashBag bạn sẽ có các cách để kiếm tiền online như sau:

1. Nhận tiền thưởng khi cài đặt và sử dụng ứng dụng: tặng khoảng 10k VNĐ
  2. Mời bạn bè sử dụng ứng dụng: những lượt giới thiệu thành công sẽ tương ứng với các khoản “tiền thưởng”
  3. Hoàn tiền khi mua sắm thông qua ứng dụng
  4. Nhận % số tiền được hoàn lại của bạn bè khi họ mua sắm qua ứng dụng
Vấn đề thứ hai: Vấn đề rút tiền

- Rút tiền về tài khoản ngân hàng, hoặc đổi thưởng trên app điện thoại. Rút tiền khi đạt mốc tối thiểu 70.000đ
- Thời gian nhận tiền sau khi đặt lệnh rút là: 2 - 5 ngày (như lệnh rút ở trên thì mình mất 4 ngày, vì dính T7, CN)

Vấn đề thứ ba: Cách để bạn nhận Hoàn tiền từ CashBag

Thông thường quy trình nhận hoàn tiền sẽ gồm các bước sau:
  • Bước 1: Đăng ký tài khoản sử dụng ứng dụng hoàn tiền
  • Bước 2: Tìm kiếm Trang bán hàng yêu thích của bạn.
  • Bước 3: Chọn và nhấp vào Voucher, Mã Giảm Giá và Khuyến Mãi trên ứng dụng hoàn tiền.
  • Bước 4: Bạn sẽ được chuyển hướng đến trang bán hàng để mua sắm và thanh toán như bình thường.
  • Bước 5: Sau 48 giờ, Hoàn tiền của bạn sẽ được cập nhật vào tài khoản ứng dụng hoàn tiền.
  • Bước 6: Bạn có thể rút tiền về tài khoản ngân hàng sau khi đã đạt mức tích lũy tối thiểu trong tài khoản ứng dụng hoàn tiền
Cuối cùng là link cho các bạn muốn sử dụng CashBag: rlink.vn/cashbag

Chú ý: Hiện nay một số ứng dụng hoàn tiền lừa đảo người dùng như Myaladdinz. Vì thế mọi người nên sử dụng CashBag cho an toàn nhé.

Hy vọng bài chia sẻ này sẽ hữu ích với anh chị em cộng đồng MMO Việt Nam. Mọi người follow mình đã mình sớm đạt nút bạc giống anh Phan Thanh QUang nhé!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

VAY TIỀN NHANH ONLINE