Thông báo Quy định tham gia diễn đàn MMO Việt Nam

Thông báo đăng kí học phần Tiếng Anh cơ sở 1 cho sinh viên chất ... Thông báo từ BQT: 

Để tránh bị lôi kéo tham gia vào các hình thức kiếm tiền online lừa đảo, các thành viên MMOvietnam nên đọc trước các bài viết ở mục "cảnh báo lừa đảo" nhé. 

Lưu ý: Các bài review từ thành viên chưa được BQT kiểm duyệt vì vậy các bạn cũng nên cân nhắc kỹ khi tham gia các mô hình MMO không phải do BQT review nhé. Xin cảm ơn!

Follow Kênh Youtube MMO Việt Nam

Administrator

Trùm cuối
Quản trị viên

Lời đầu tiên thay mặt BQT diễn đàn, Admin xin chào mừng tất cả anh em cộng đồng kiếm tiền trực tuyến (MMO) Việt Nam.
Khi các bạn đến với diễn đàn này, mình nghĩ các bạn cũng giống như mình, cũng là một con người đầy đam mê, đầy nhiệt huyết và có một niềm tin mãnh liệt với công việc kiếm tiền trực tuyến hay gọi tắt là MMO.
Vì vậy để có thể xây dựng, duy trì và phát triển một cộng đồng MMO chất lượng, mình xin thay mặt BQT đưa ra một số quy định, để chúng ta có thể hoạt động tốt hơn.

Nội quy xin được vắn tắt như sau:
  1. Cập nhật ảnh đại diện và thông tin tài khoản đầy đủ: để chúng ta tương tác với nhau được tốt hơn.​
  2. Không đăng tin bằng cách copy bài viết của người khác về diễn đàn​
  3. Thường xuyên like, comment bài viết của người khác để tăng tương tác cho nhau​
  4. Đăng tin đúng chuyên mục quy định​
  5. Không dùng những từ ngữ, hình ảnh, video thiếu văn hoá, thô tục, khiêu dâm, bạo lực​
  6. Không được vu khống, khích bác, nói sai sự thật​
  7. Không bàn luận về chính trị và tôn giáo​
  8. ...​
Hiện tại chúng ta hãy cùng nhau thực hiện 7 quy tắc nêu trên, BQT sẽ tiếp tục nghiên cứu và đưa ra các quy tắc phù hợp nhất để xây dựng cộng đồng phát triển.
Xin chân thành cảm ơn!

Chỉnh sửa lần cuối:

Administrator

Trùm cuối
Quản trị viên
Hiện tại Ad mới cập nhật lại nội quy diễn đàn, các bạn đọc lại nhé :)

Tạ Thị Phượng

Thành viên mới
Lời đầu tiên thay mặt BQT diễn đàn, Admin xin chào mừng tất cả anh em cộng đồng kiếm tiền trực tuyến (MMO) Việt Nam.
Khi các bạn đến với diễn đàn này, mình nghĩ các bạn cũng giống như mình, cũng là một con người đầy đam mê, đầy nhiệt huyết và có một niềm tin mãnh liệt với công việc kiếm tiền trực tuyến hay gọi tắt là MMO.
Vì vậy để có thể xây dựng, duy trì và phát triển một cộng đồng MMO chất lượng, mình xin thay mặt BQT đưa ra một số quy định, để chúng ta có thể hoạt động tốt hơn.

Nội quy xin được vắn tắt như sau:
  1. Cập nhật ảnh đại diện và thông tin tài khoản đầy đủ: để chúng ta tương tác với nhau được tốt hơn.​
  2. Không đăng tin bằng cách copy bài viết của người khác về diễn đàn​
  3. Thường xuyên like, comment bài viết của người khác để tăng tương tác cho nhau​
  4. Đăng tin đúng chuyên mục quy định​
  5. Không dùng những từ ngữ, hình ảnh, video thiếu văn hoá, thô tục, khiêu dâm, bạo lực​
  6. Không được vu khống, khích bác, nói sai sự thật​
  7. Không bàn luận về chính trị và tôn giáo​
  8. ...​
Hiện tại chúng ta hãy cùng nhau thực hiện 7 quy tắc nêu trên, BQT sẽ tiếp tục nghiên cứu và đưa ra các quy tắc phù hợp nhất để xây dựng cộng đồng phát triển.
Xin chân thành cảm ơn!
Đồng ý ak

• Like
Reactions: Administrator

VAY TIỀN NHANH ONLINE