Thông báo Giới thiệu thành viên BQT cộng đồng MMO Việt Nam (Nhiệm kỳ 2020 - 2021)

Thông báo đăng kí học phần Tiếng Anh cơ sở 1 cho sinh viên chất ... Thông báo từ BQT: 

Để tránh bị lôi kéo tham gia vào các hình thức kiếm tiền online lừa đảo, các thành viên MMOvietnam nên đọc trước các bài viết ở mục "cảnh báo lừa đảo" nhé. 

Lưu ý: Các bài review từ thành viên chưa được BQT kiểm duyệt vì vậy các bạn cũng nên cân nhắc kỹ khi tham gia các mô hình MMO không phải do BQT review nhé. Xin cảm ơn!

Follow Kênh Youtube MMO Việt Nam

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Thanh Quang Phan

Thành viên BQT
Quản trị viên
giới thiệu bqt mmo việt nam.png

Thân chào các bạn thành viên cộng đồng MMO Việt Nam.
Sau một thời gian xây dựng và đi vào hoạt động, nhận thấy MMO là những lĩnh vực có xu thế phát triển mạnh mẽ trong thời gian tới, vì vậy chúng tôi quyết định thành lập đội ngũ MOD cho diễn đàn, nhằm hỗ trợ các thành viên trong việc tìm hiểu và lựa chọn cho mình một hướng đi đúng đắn.

Dưới đây là kết quả xét duyệt đội ngũ MOD đợt 1/2020.
  1. Admin: Thanh Quang Phan
  2. MOD Box Dropshipping: Hoàng Huy
  3. MOD Box Forex: Trần Lộc
  4. MOD Box Kiến thức hỗ trợ MMO: Nguyễn Trọng Tiến
Các MOD mới được duyệt sẽ có bài giới thiệu ở bên dưới topic này, mọi người follow các MOD để nhận được thông báo khi MOD ra bài viết mới nhé.
Chúng tôi sẽ tiếp tục cập nhật các thành viên BQT trong bài viết này.
Thay mặt BQT MMO Việt Nam.
Xin chân thành cảm ơn!

Chỉnh sửa lần cuối:

Tran Loc

Thành viên mới
Xin cảm ơn BQT và anh Phan Thanh Quang!

Lời đầu tiên xin gửi lời chào tới tất cả các bạn trong diễn đàn MMO Việt Nam.

Tôi sẽ đồng hành cùng các bạn trong box Forex. Forex là một kênh đầu tư tài chính với tiềm năng thu nhập rất cao nhưng đi cùng là rủi ro. Tuy nhiên, nếu bạn được trang bị đầy đủ kiến thức và được rèn luyện trước khi tiến hành đầu tư thì bạn sẽ hạn chế và giảm thiểu rủi ro, gia tăng lợi nhuận.

Với kinh nghiệm trong lĩnh vực Forex từ năm 2011, tôi mong rằng sẽ giúp cho bạn có được những thông tin hữu ích về Forex Trading và kiếm được tiền từ Forex.

Kính chúc bình an.

Hoàng Huy

Moderator
Quản trị viên
Hi,

Xin chào các thành viên trong Cộng đồng MMO Việt Nam, xin giới thiệu mình là Trần Hoàng Huy, sinh năm 1991, hiện tại Huy đang sinh sống và làm việc tại Bình Phước. Chuyên ngành công nghệ thông tin. Trước giờ Huy tự tìm hiểu và làm độc lập thôi chứ chưa có làm theo đội nhóm nên kinh nghiệm chắc chỉ tạm được. Trước đây Huy hay tìm kiếm và có thử sức nhiều công việc partime, từng làm affiliate Accesstrade, hiện tại mình đang làm Dropship cho 1 công ty chuyên về sản phẩm làm đẹp và chăm sóc sức khỏe.

Huy tham gia Cộng đồng MMO Việt Nam với mong muốn giao lưu, học hỏi kinh nghiệm từ nhiều anh chị bạn bè đi trước. Bên cạnh đó góp phần sức của mình cho Cộng đồng cũng giúp đỡ các thành viên mới tại , các bạn gặp khó khăn trong tìm kiếm cho mình công việc kiếm thêm thu nhập mà tránh nhiều mô hình lừa đảo bên ngoài.

Huy sẽ đồng hành cùng mọi người tại box Dropshipping, qua đây chúc các thành viên có nhiều thu nhập tốt hơn và chúc cho Cộng đồng MMO Việt Nam ngày càng vững mạnh và phát triển hơn nữa.

Thân !

nguyentrongtien

Moderator
Quản trị viên
Chào các bạn mod và admin Quang!
Hiện tại Tiến đang sinh sống và làm việc tại quận Bình Tân-HCM, công việc chính là triển khai các dịch vụ digital marketing cho các doanh nghiệp nhỏ. Tiến may mắn có vài anh em đồng hành, mang tiếng là lập team nhưng mỗi anh em đều có công việc riêng và mỗi người 1 sở trường khác nhau (người về web, người về content, thiết kế, facebook, video,....), riêng Tiến thì lại chuyên về CRM và Automation. Tham gia forum này không gì ngoài 2 mong muốn đó là được học hỏi từ các anh em đang hoạt động trong lĩnh vực digital marketing cũng như đóng góp chút sức lực nhỏ bé để xây dựng cộng đồng ngày một lớn mạnh hơn. Tiến đã "nhận lệnh" từ admin Quang "vùng vẫy" trong box KIẾN THỨC HỖ TRỢ MMO. Đây là box mà Tiến cảm thấy rất hợp với công việc và đam mê của mình, tuy nhiên 1 cánh én nhỏ khó làm nên mùa xuân rực rỡ cho nên Tiến rất mong được các anh em mod cùng hỗ trợ Tiến để phát triển forum ngày một "chất" hơn. Cảm ơn các bạn, chúc sức khỏe và thành công.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

VAY TIỀN NHANH ONLINE