Ebook miễn phí cho người mới tìm hiểu về Affiliate Marketing

Thông báo đăng kí học phần Tiếng Anh cơ sở 1 cho sinh viên chất ... Thông báo từ BQT: 

Để tránh bị lôi kéo tham gia vào các hình thức kiếm tiền online lừa đảo, các thành viên MMOvietnam nên đọc trước các bài viết ở mục "cảnh báo lừa đảo" nhé. 

Lưu ý: Các bài review từ thành viên chưa được BQT kiểm duyệt vì vậy các bạn cũng nên cân nhắc kỹ khi tham gia các mô hình MMO không phải do BQT review nhé. Xin cảm ơn!

Follow Kênh Youtube MMO Việt Nam

anhnguyen

Thành viên mới
AFFILIATE là kiếm tiền bằng cách đơn giản chỉ cần "Copy và Paste"?

Chắc hẳn những bạn đang tìm kiếm thông tin trong chuyên mục này thì đã ít nhiều biết đến affiliate marketing, một trong những hình thức kiếm tiền online hiệu quả nhất hiện nay. Tuy nhiên không phải ai cũng hiểu đúng và đang làm đúng cách để có thể tạo ra thu nhập từ hình thức này.

Bạn đã từng thấy những post FB về việc làm affiliate chỉ bằng cách copy và paste kiếm tiền triệu được chia sẻ bởi các "Boss Affiliate", vâng đây chính là cách mà những người này đang dụ dỗ những anh chị em nhẹ dạ với lời hứa hẹn chỉ cần bạn bỏ ra 299k, 399k...là bạn có thể có một thu nhập đều đặn với affiliate chỉ với việc copy dán...

Với mục đích giúp bạn hiểu đúng và cung cấp cho mọi người những hướng đi và những kênh thông tin chính thống để người mới có thể tự tìm hiểu về cách làm affiliate marketing với ACCESSTRADE thì mình xin gửi các bạn một ebook dưới đây. Thông qua những trang ebook này các bạn sẽ hiểu rõ hơn về công việc này, cũng như cách để bắt đầu trở thành một new publisher

Tài liệu này sẽ cung cấp cho bạn những nội dung sau đây:

Tuy chỉ là những kiến thức cơ bản nhất nhưng mình tin nó sẽ rất hữu ích cho các bạn mới trong quá trình tìm hiểu thông tin. Các bạn tải tài liệu qua link này nhé: https://bit.ly/3kFQ3Xh

Ngoài ra ACCESSTRADE cũng có một học viện để hướng dẫn publisher có thể kiếm tiền hiệu quả hơn, các video hướng dẫn được chia sẻ bởi các top publisher nhiều kinh nghiệm cũng như các chuyên gia trong ngành. Bạn có thể vào đăng ký tài khoản và học hoàn toàn miễn phí TẠI ĐÂY

Đính kèm

• Like
Reactions: Thanh Quang Phan

VAY TIỀN NHANH ONLINE