Bật mí cách tăng đơn hàng khi làm Affiliate Marketing với một vũ khí tối tân !

Thông báo đăng kí học phần Tiếng Anh cơ sở 1 cho sinh viên chất ... Thông báo từ BQT: 

Để tránh bị lôi kéo tham gia vào các hình thức kiếm tiền online lừa đảo, các thành viên MMOvietnam nên đọc trước các bài viết ở mục "cảnh báo lừa đảo" nhé. 

Lưu ý: Các bài review từ thành viên chưa được BQT kiểm duyệt vì vậy các bạn cũng nên cân nhắc kỹ khi tham gia các mô hình MMO không phải do BQT review nhé. Xin cảm ơn!

Follow Kênh Youtube MMO Việt Nam

DangYuno

Thành viên mới
Xin chào các bạn , hôm nay mình chia sẻ đến các bạn 218 Headline ( Tiêu đề) để giúp bạn có một tiêu đề thu hút nhất.

Trong bài viết này mình chỉ chia sẻ đến các cách viết tiêu đề thu hút. Chứ không đi sâu vào SEO nhé.

Để có một tiêu đề thu hút bạn cần phải làm gì ?

✅Từ khóa sản phẩm trong tiêu đề

✅Tư duy khi viết tiêu đề

Vì sao tiêu đề lại quan trọng nhất trong một bài viết ?

Tiêu Đề là được xem là mặt tiền của một bài viết . Bởi vì chính tiêu đề sẽ là một trong những mấu chốt đầu tiên để khách hàng có xem bài viết của mình không.

Bạn đang có một bài viết rất hay và tâm đắc , trong thâm tâm luôn nghĩ rằng khi mình update/post thì sẽ có nhiều độc giả xem. Nhưng cái tiêu đề mà bạn đặt ra lại không phù hợp với bài viết. Thì liệu rằng bài viết của bạn sẽ có nhiều lượt xem hay không. Cùng xem ví dụ nhé.

Ví dụ : Tôi đang làm Affiliate , và chiến dịch tôi chọn là Tài Chính với ngách sản phẩm là Cash24.

Tiêu đề của tôi cho bài viết số 1 là : 6 Bí mật bạn cần biết trước khi vay tiền online với Cash24.

Từ khóa của tôi chọn là : vay tiền online, vay tiền online Cash24, vay tiền Cash24 , Cash24.

Như vậy , với tiêu đề như ví dụ trên cơ hội có khách hàng của tôi sẽ lớn hơn nhiều so với các tiêu đề không liên quan đến bài viết đúng không nào ?

Đây là cách mà tôi đã áp dụng cho việc làm MMO của tôi. Hy vọng sẽ giúp ít nhiều cho các mới tiếp cận với Affiliate Maketing.

Chúc các bạn thành công !

PS: Tôi bước vào MMO với kinh nghiệm = 0. Nhưng để kiếm có thêm thu nhập với MMO là không khó nếu bạn làm đúng cách.

Tặng các bạn câu mà tôi là học khi tầm sư học đạo với bác Google khi làm MMO .

Hãy là người chia sẻ , đừng là người bán hàng . Theo quy tắc 80/20.

Đính kèm

Chỉnh sửa lần cuối:

VAY TIỀN NHANH ONLINE